dangtuong.forum0.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dangtuong.forum0.net

FORUM FRIENDS DAKNONG

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Empty
Bài gửiTiêu đề: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 10:12 am

Hehe! gio moi biet admin "dep zai" nha ta con co biet danh la "tuong thanh" do, hihi!
"Tuong thanh" cung dau co j dang cuoi dau ma sao co ve admin ko thik cai biet danh nay nhi?
Hay la co lien quan den su tich gi "ghe gom" lam day???
Pa kon "nha minh" ai biet ke cho tui nghe zoi.... va xin da ta.! Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_lol
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 6:37 pm

admin đẹp trai là không phải bàn tới rồi vì điều đó là hiển nhiên luôn luôn đúng.
nhưng từơng thành thì cũng bình thường thôi vì tụi nó cũng như anh thôi cũng là Tuyên Xuân ,Tĩnh NGhãi Tươi thôi.
hehe.mà em không được đã khích thêm nghe.để thành viên với amin chửi nhau ùm sèo lên là không được đâu đó. affraid
Twisted Evil
https://dangtuong.forumvi.com
tuyen0181
Admin
tuyen0181

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:38 am

chào bạn hiếu hạnh bạn muốn biết nickname tường thành của admin để mình kể cho nghe nha
xưa thật là xưa có ông Phan Đăng Kí ở bình thuận cặp bồ với bà Chín ở gốc chuối sinh ra anh Pham Đăng Thành , anh Thành lại cặp bồ với bà Hội sinh ra Tường Thành Hội Kí ( chín Kí)
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 5:43 pm

đụ má mầy thăng tuyên xuân
đừng nghe những gì anh ấy nói
tao sẻ đốt nhà mày
tuyen0181
Admin
tuyen0181

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 3:06 am

chào bạn hiếu hạnh ba nj cần thêm thông tin gì thì mail trực tiếp cho mình nha chứ thăng tường thành nó đang tính .............. đốt nhà mình
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 6:01 pm

e thằng chó
có vế ăn đám cưới thằng hà ko?
no mới nói tao hồi tối nữa nè
nó nói vè tối thứ 7 chơi nhạc sóng lớp mình nhiều làm
thắng tĩnh bữa nây qua bên mình dẫn mình đi nhậu mày ơi chuẩn bị đi
điện lại cho tao
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 8:20 am

Anh Tuyên ơi, sự tích anh Tường Thành hay quá ah.
Mà sao anh biết được hay quá zậy?
đó là anh mới kể sơ sơ thôi phải ko?
khi nào co thời gian rành anh kể chi tiết cho em nghe với nha
hehe
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 6:54 pm

Em ko thể hiêu nổi, 1 người đẹp trai, thư sinh như anh admin, lại còn là admin của diễn đàn nữa chứ, lại đi ăn nói như zậy.??? Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Sleep Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_question
Admin ơi, hay anh là 1 người quá chất phác?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...   Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo... Icon_minitime

Loa!loa!loa! pa kon oi! mai zo...
Trang 1 trong tổng số 1 trang